19.5 C
Nairobi
Friday, September 18, 2020

MSHUKIWA WA MAUAJI YA MFANYAKAZI WA NYUMBANI NAIROBI,KENYA AKAMATWA

Maafisa wa idara ya upelelezi jijini Nairobi nchini Kenya wamemkamata mshukiwa mmoja wa mauaji. Leonard Kamanga Kamau anasemekana kumuua kinyama mfanyakazi wa nyumbani jijini Nairobi...
More

    Latest Posts

    USICHOKIJUA KUHUSU NCHI YA ETHIOPIA

    Je,unajua kwamba nchi ya Ethiopia ndio imeingia mwaka wa 2013 wakati nchi zingine zimefika mwaka 2020? Ndio ,Ethiopia sasa hivi bado inasherehekea mwaka mpya kwani...

    TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA AIRWAYS KUTUA NCHINI HUMO

    Tanzania imeondoa marufuku ya safari za ndege za Shirika la Kenya Airways kuingia kwenye anga yake iliyokuwa imewekwa. Marufuku hayo yameondolewa siku moja tu...

    FAHAMU MENGI KUHUSU WIMBO CHECHE WIMBO WA ZUCHU NA DIAMOND PLATINUMZ

    Cheche ni wimbo ambao video yake imetoka hivi leo na views pale youtube zinaongezeka kwa kasi sana.Ndani ya masaa kumi na nne tangu...

    MIKE SONKO,GAVANA WA NAIROBI AKANA MASHTAKA YA MATUMIZI MABAYA YA OFISI

    Gavana wa Nairobi Mike Sonko ambaye ameshtakiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi. Akiwakilishwa na wakili wake Cecil Miller na George Kithi, Sonko amekana mashtaka...

    AMUUA BABA YAKE KWA KUMKATAKATA PANGA

    Jeshi la Polisi mkoani Rukwa nchini Tanzania linamshikilia kijana mmoja mkazi wa
    Kijiji cha Mtenga Tarafa Namanyere wilayani Nkasi, kwa tuhuma za kumuua
    babake kwa kumkatakata mapanga kichwani akidai urithi wake.
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Rukwa, Justine Masejo amesema kuwa tukio la
    kuuawa kwa mzee huyo lilitokea wiki hii, majira ya saa 09:30 usiku huko Kijiji
    Mtenga wilayani Nkasi.
    Amesema, kijana huyo mwenye umri wa miaka 36 jina linahifadhiwa inadaiwa
    alikuwa akitaka baba yake mzazi ampe urithi wa mali alizonazo ili ziweze
    kumsaidia kupata kuendesha maisha yake pasipo utegemezi.
    Masejo amesema, baada ya kijana huyo kushinikiza mara kadhaa apewe sehemu
    ya mali ya mzazi wake kama urithi na baba yake kukataa kufanya hivyo kulizuka
    vurugu baina yao ndipo kijana huyo alipochukua panga na kuanza kumkimbiza na
    kisha kumkamata na kuanza kumkatakata kwa mapanga kichwani.
    Vilevile Kamanda huyo amesema, Baba huyo alivuja damu nyingi katika sehemu
    ya kichwa na kufariki dunia muda mfupi baadae kutokana na kukosa msaada wa
    haraka wa ufikishwa hospitalini kwa matibabu.
    Na kwa sasa mshukiwa huyo anashikiliwa na polisi na atafikishwa mahakamani
    mara baada ya upelelezi wa awali kukamilika.

    Latest Posts

    USICHOKIJUA KUHUSU NCHI YA ETHIOPIA

    Je,unajua kwamba nchi ya Ethiopia ndio imeingia mwaka wa 2013 wakati nchi zingine zimefika mwaka 2020? Ndio ,Ethiopia sasa hivi bado inasherehekea mwaka mpya kwani...

    TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA AIRWAYS KUTUA NCHINI HUMO

    Tanzania imeondoa marufuku ya safari za ndege za Shirika la Kenya Airways kuingia kwenye anga yake iliyokuwa imewekwa. Marufuku hayo yameondolewa siku moja tu...

    FAHAMU MENGI KUHUSU WIMBO CHECHE WIMBO WA ZUCHU NA DIAMOND PLATINUMZ

    Cheche ni wimbo ambao video yake imetoka hivi leo na views pale youtube zinaongezeka kwa kasi sana.Ndani ya masaa kumi na nne tangu...

    MIKE SONKO,GAVANA WA NAIROBI AKANA MASHTAKA YA MATUMIZI MABAYA YA OFISI

    Gavana wa Nairobi Mike Sonko ambaye ameshtakiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi. Akiwakilishwa na wakili wake Cecil Miller na George Kithi, Sonko amekana mashtaka...

    Don't Miss

    BUNGE LA SOMALIA LAMVUA UWAZIRI WAZIRI MKUU

    Bunge la Somalia limepiga kura ya kumwondoa kwenye wadhifa wake Waziri mkuu Hassan Ali Khayre, ambaye ameendelea kukosolewa kutokana na njia anavyoishughulikia hali ya...

    MWANAUME AMUUA MWANAUWE MWINGINE BAADA YA KUMPATA LODGING NA MKE WAKE NA KUMSHAMBULIA MKEWE KWA KISU

    Polisi katika kaunti ya Bomet wanachunguza kisa ambapo mwanaume wa makamo ameuawa kwa kudungwa kisu na mshukiwa anayedaiwa kuwa mme wa mwanamke...

    HISTORIA FUPI YA WANYAMA WAJULIKANAO KAMA DINOSAUR

    Mamilioni ya miaka iliyopita, waliishi wanyama hawa. Wanyama hawa walikuwa ni wakubwa na walikuwa ni katika jamii ya mijusi (reptiles). Dinosaur waliishi duniani na kuwa...

    SENETA WA NAIROBI,SAKAJA AKESHA KOROKORONI USIKU KUCHA BAADA YA KUKAMATWA AKIJIVINJARI NA WENZAKE 9 WAKATI WA CURFEW NDANI YA CLUB

    Seneta wa Nairobi nchini Kenya,Johnson Sakaja amekesha kwenye korokoro ya polisi baada ya kukamatwa usiku wa kuamkia leo kwenye club ya burudani jijini...

    MWIGIZAJI MAARUFU KENYA CHARLES BUKEKO ‘’Papa Shirandula’’ AMEAGA DUNIA

    Vuvu · MWIGIZAJI MAARUFU KENYA CHARLES BUKEKO ‘’Papa Shirandula’’ AMEAGA DUNIA Msanii maarufu ambaye pia ni mwigizaji wa vichekesho Charles Bukeko ambaye anafahamika sana ...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.