15 C
Nairobi
Tuesday, October 27, 2020

GAVANA WA MIGORI,OKOTH OBADO NA WANAWE WATATU MATATANI

Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma Noordin Haji ameagiza Gavana wa Kaunti ya Migori Zachary Okoth Obado na watoto wake watatu kuwa ni miongoni mwa...
More

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    ATIWA JELA MIAKA 30 KWA KUMBAKA MTOTO WAKE WA KUMZAA

    Mahakama ya Mkoa wa Singida nchini Tanzania, imemhukumu kifungo cha miaka 30 jela mwanaume Hamisi Mtanda wa miaka 37 kwa kosa la ubakaji.
    Mtanda amehukumiwa kifungo hicho baada ya mahakama kumpata na kosa la kufanya mapenzi na mtoto wake wa kike, mwenye umri wa miaka 11.

    Mwanasheria wa Serikali Elizabeth Barabara, alidai kuwa mshtakiwa alitengana na mke wake, ambaye ni mama mzazi wa mtoto huyo, na hivi sasa anaishi jijini Dar es Salaam na alikwenda kumchukua mtoto huyo akiwa na umri wa miaka sita na kuanza kuishi naye. Kuanzia Julai, mwaka jana, alianza kumchokonoa kwa vidole.Kipindi hicho chote mshatakiwa aliishi na mwanae kabla ya kuanza kumwingilia kimwili mtoto ambaye ni mwanafunzi (jina la shule linahifadhiwa).

    Alidai kuwa mshtakiwa baada ya kuona sehemu za siri za mtoto zimetanuka, alikuwa akimnyemelea usiku akiwa amelala ndipo alipoanza kumwingilia kimwili na wakati akifanya unyama huo, mtoto alikuwa akipiga kelele za kuomba msaada bila mafanikio kutokana na maumivu aliyokuwa akiyapata.

    Mwanasheria huyo alidai kuwa, kutokana na mshtakiwa kukana shtaka la kutenda kosa hilo, upande wa Jamuhuri ulipeleka mashahidi sita, akiwamo daktari ambaye alithibitisha bila kuacha shaka yoyote kwamba mshtakiwa ndiye aliyemwingilia mtoto huyo.

    Kutokana na ushahidi uliotolewa na upande wa mashtaka, mahakama ilijiridhisha kuwa mshtakiwa huyo ndiye aliyemfanyia unyama huo mtoto wa kumzaa mwenyewe.

    Kabla ya kutolewa adhabu, mshtakiwa alipewa nafasi ya kujitetea kwa kudai kuwa hakufanya unyama huo bali mtoto huyo alikuwa amefanya vitendo vya ngono na mwalimu, bila kumtaja ni mwalimu yupi.

    Akitoa hukumu, Hakimu Mkazi Mwandamizi Robert Oguda, alisema anamhukumu mshtakiwa kifungo cha miaka 30 jela, ili iwe fundisho kwa watu wengine wenye tabia kama za mshtakiwa huyo.

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    Don't Miss

    KESI YA MADAKTARI ZAIDI YA 30 YATUPILIWA MBALI NA MAHAKAMA YA NYERI KENYA

    Mahakama ya Nyeri nchini Kenya imetupilia mbali kesi iliyowasilishwa na zaidi ya madaktari 30 waliofutwa kazi na serikali ya Laikipia baada ya kushiriki...

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.