22.2 C
Nairobi
Sunday, September 27, 2020

MSANII JANE ALEX AMEKUJA KUTAWALA KWENYE MUZIKI WA INJILI NA WIMBO MPYA ‘NIBARIKI’

Mwanamziki wa nyimbo za injili amefunguka kuhusu muziki wake na malengo au vitu ambavyo anaazimia kuvifanikisha kupitia kwa muziki. Akiongea na Mwandishi wetu...
More

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    AWACHARANGA MAPANGA WAKWE ZAKE BAADA YA KUNYIMWA MKE

    Familia yacharangwa mapanga na mkwe wao kule nchini Tanzania.
    Mwandu Chalya (75) na mke wake Gigwa Kwangu (70) wakazi wa kijiji cha
    Mwamasololo, wilayani Kishapu wamenusurika kufa baada kukatwa na kitu
    chenye ncha kali ‘panga’ na mkwe wao ‘Mkwilima’ Masele Boniface akilipiza kisasi
    kwa sababu wamekataa asirudiane na mke wake aliyetengana naye kwa kupeana
    talaka mahakamani.

    Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba amesema tukio
    hilo limetokea siku ya 29 mwezi huu majira ya saa nane usiku katika kitongoji cha
    N’halange, kijiji cha Mwamasololo, taarafa ya mondo, wilaya ya Kishapu.

    Amesema Mwandu Chalya (75) pamoja na mke wake aitwaye Gigwa Kwangu (70)
    wote wakazi wa Mwamasololo walijeruhiwa kwa kukatwa na kitu chenye ncha kali
    sehemu mbalimbali za miili yao na mkwe wao ‘Mkwilima’ Masele Bonifce wakiwa
    wamelala ndani ya nyumba yao.
    ACP Debora amesema kuwa,chanzo cha tukio hili ni chuki /kulipiza kisasi baada ya
    wazazi wa mke wake aitwaye Emiliana Mwandu (31) mkazi wa Mwamasololo
    kumkataza kurudiana na Masele au huyo aliyewakatakata kwa panga baada ya
    kutengana kwa kupeana talaka mahakamani mnamo tarehe 06/05/2019 kwa
    sababu za ukatili aliokuwa akifanyiwa na mtuhumiwa kwa kupigwa hadi kupoteza
    fahamu kipindi hicho 2019.
    Pia amesema majeruhi wanapatiwa matibabu katika hospitali ya rufaa ya mkoa
    wa Shinyanga na hali zao zinaendelea vizuri.
    Pia amesema kuwamtuhumiwa alikimbia mara baada ya tukio hilo na juhudi za
    kumtafuta na kumkamata zinaendelea.
    Aidha ametoa wito kwa wananchi wa mkoa wa Shinyanga kuacha kabisa tabia ya
    kujichukulia sheria mkononi na inapotokea kutoridhika na maamuzi ya mahakama

    ni vyema kuchukua hatua ya kukata rufaa dhidi ya maamuzi ya mahakama badala
    ya kujichukulia sheria mkononi mwao.

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    Don't Miss

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.