22.2 C
Nairobi
Friday, February 26, 2021

KIJANA ATOKWA UTUMBO SEHEMU YA HAJA KUBWA BAADA YA KUIBA PES

Kijana mmoja amejikuta pabaya baada ya kuiba pesa za mamalishe anayefahamika kwa jina la Catherin Peter mkazi wa Mtaa wa Kagongwa wilayani Kahama mkoani...
More

    Latest Posts

    MWANAMUZIKI NAMBALA AKAMATWA NA ZAIDI YA VYETI 40 VYA KUSAFIRI 

    Mwanamuziki Amelia Nambala kutoka Uganda ametiwa mbaroni na anashikiliwa na polisi baada ya kupatikana na vyeti 48 vya kusafiri. Kwa mujibu wa taarifa za Daily...

    MBUNGE WA JUJA FRANCIS WANYUA WAITITU AFARIKI DUNIA BAADA YA KUUGUA KWA MUDA MREFU

    Mbunge wa Juja nchini Kenya, Francis Munyua Waititu amefariki dunia. Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa familia yake ambayo ilithibitisha kifo chake, Waititu maarufu...

    OVER 200 STUDENTS SUSPENDED FOR REFUSING TO SHAVE BEARDS, HAIR

    Over 250 Makueni Boys High School students went on rampage on Friday, February 20, in Kenya, after they were ordered to shave their hair...

    ZANZIBAR’S FIRST VICE PRESIDENT, MAALIM SEIF DIES OF SUSPECTED COVID-19

    Zanzibar's first vice president Maalim Seif has died of suspected COVID-19. This has been announced by the Tanzania’s President John Pombe Magufuli on his...

    AWAONDOA WANAWE SHULENI AKIDAI ELIMU NI USHETANI

    Polisi mjini Nanyuki nchini Kenya,wanamzuilia mama mmoja mwenye umri wa miaka 36 ambaye aliwatoa wanawe shuleni akidai kwamba elimu ni ya kishetani.

    Mama huyo anayejulikana kama Esther Njeri, ni mama wa watoto wawili , binti wa miaka 13 na mvulana mwenye umri wa miaka 8.

    Kwa mujibu wa Chifu wa eneo hilo ambaye alipashwa habari na wazee wa eneo hilo, watoto hao wawili walikuwa hawajarudi shuleni tangu taasisi za elimu zilipofunguliwa Januari, 2021.

    Cha kushangaza ni kuwa Njeri amesoma na ana Shahada mbili, ya Biashara na nyingine ya Uhasibu. Majirani zake waliokuwa wamechangayikiwa walisema mama huyo alikuwa akiwaambia mwisho wa dunia unakaribia na hivyo aliishi kuwaonya kutubu kabla ya mwaka kukamilika. Alisema pia yuko tayari kukabiliana na sheria, akilinganisha masaibu yake na Shadrack, Meshack na Abednego wa Bibilia.

    Latest Posts

    MWANAMUZIKI NAMBALA AKAMATWA NA ZAIDI YA VYETI 40 VYA KUSAFIRI 

    Mwanamuziki Amelia Nambala kutoka Uganda ametiwa mbaroni na anashikiliwa na polisi baada ya kupatikana na vyeti 48 vya kusafiri. Kwa mujibu wa taarifa za Daily...

    MBUNGE WA JUJA FRANCIS WANYUA WAITITU AFARIKI DUNIA BAADA YA KUUGUA KWA MUDA MREFU

    Mbunge wa Juja nchini Kenya, Francis Munyua Waititu amefariki dunia. Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa familia yake ambayo ilithibitisha kifo chake, Waititu maarufu...

    OVER 200 STUDENTS SUSPENDED FOR REFUSING TO SHAVE BEARDS, HAIR

    Over 250 Makueni Boys High School students went on rampage on Friday, February 20, in Kenya, after they were ordered to shave their hair...

    ZANZIBAR’S FIRST VICE PRESIDENT, MAALIM SEIF DIES OF SUSPECTED COVID-19

    Zanzibar's first vice president Maalim Seif has died of suspected COVID-19. This has been announced by the Tanzania’s President John Pombe Magufuli on his...

    Don't Miss

    MMOJA AUAWA MWIKI,NAIROBI

    Polisi wamuua mshukiwa mmoja wa ujambazi kwa kumpiga risasi katika eneo la Mwiki, Kaunti ya Nairobi,nchini Kenya.Hii ni baada ya jaribio la wizi kutibuka. Polisi...

    JOHN NJUE AJIUZULU UKADINALI

    Kadinali wa kanisa Katoliki John Njue amejiuzulu rasmi ukadinali baada ya kuhitimu umri wa kustaafu. Taarifa za kujiuzulu kwa Njue zimetolewa rasmi Roma leo Jumatatu...

    AUA NDUGU WA DAMU

    Mwanaume mmoja mwenye umri wa miaka 30 amuua ndugu yake wa damu katika kijiji cha Gwikonge,kaunti ya Migori, nchini Kenya. Mwanaume huyo Sagamo Nyakimu 30,amemuua...

    WATANO FAMILIA YOTE WAPATIKANA WAFARIKI

    Familia nzima ya watu 5,baba,mama na watoto wao watatu yapatikana imefariki dunia eneo la Githurai katika kaunti ya Kiambu nchini Kenya. Familia hiyo inashukiwa kuvuta...

    VIRUSI AINA MPYA VYA CORONA VYARIPOTIWA MAREKANI

    Aina mpya ya virusi vya corona vinavyojulikana kama B.1.1.7 vilivyogunduliwa kwa mara ya kwanza nchini Uingereza, sasa vimeripotiwa kuingia Marekani katika mji wa...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.