12.2 C
Nairobi
Friday, January 22, 2021

RADI YAUA WATOTO WAWILI

Radi imewaua watoto wawili wakike wa familia moja na kuwajeruhi baba na mama wakazi wa kijiji cha Shasya nchini Tanzania katika nyumba tatu tofauti. Hilo...
More

    Latest Posts

    JOE BIDEN AAPISHWA KUWA RAISI WA MAREKANI

    Joe Biden amekula kiapo na kuwa rais wa 46 wa taifa la Marekani. Biden alikula kiapo mbele ya jaji wa Mahakama Kuu John Roberts,...

    KIJANA ATOKWA UTUMBO SEHEMU YA HAJA KUBWA BAADA YA KUIBA PES

    Kijana mmoja amejikuta pabaya baada ya kuiba pesa za mamalishe anayefahamika kwa jina la Catherin Peter mkazi wa Mtaa wa Kagongwa wilayani Kahama mkoani...

    FACEBOOK YAZIMA UJUMBE WA RAIS UHURU KWA MUSEVEVENI

    Kampuni ya mtandao wa kijamii Facebook, mnamo Jumapili, Januari 17, ilizima ujumbe wa Rais Uhuru Kenyatta wa Kenya kwa Rais Yoweri Museveni wa Uganda...

    YOWERI MUSEVENI NDIYE RAIS MTEULE UGANDA

    Tume ya Uchaguzi ya Uganda imemtangaza rais aliye madarakani Yoweri Museveni mshindi wa Uchaguzi Mkuu wa 2021. Tume hiyo ilisema Yoweri, mwenye umri wa...

    BI. HARUSI AFARIKI GHAFLA BAADA YA KUTOKA FUNGATE

    Mastin Mukanga alifunga pingu za maisha na Linet Kavere mnamo Disemba 11,2020, katika harusi iliyofanyika katika bustani la Sosa nchini Kenya.

    Wawili hao walikutana katika Chuo Kikuu cha Masinde Muliro wakiwa wanafunzi na kuanza kuwa marafiki wa dhati na kisha baadaye kuchumbiana baada ya kumaliza chuo.

    Mastin alipata ajira kama Mhandisi katika Shule ya Msingi ya Phanero mjini Mbale huku Linet akipata nafasi ya kufunza Kizungu katika Shule ya Wasichana ya Mbihi.

    Wakati wanandoa hao walirejea kutoka kwa fungate yao, walikuwa wanaazimia kuishi maisha ya raha mstarahe hadi kifo kitakapowatenganisha.

    Lakini walitenganishwa siku 18 baada ya siku yao ya harusi.Siku moja tu baada ya fungate Linet alianza kukumbana na matatizo ya kupumua, akazirai na kisha kukimbizwa katika Hospitali ya Kisumu Specialists ambapo alithibitishwa kufariki saa chache baadaye.

    Humphrey Odanga, mwalimu mkuu wa Mbihi, ambapo marehemu alikuwa akihudumu, alimsifu Linet kwa kuwa mwalimu mwenye bidii.
    “Alikuwa nasi karibia miaka miwili na kando na kuugua magonjwa ya kawaida kama mtu yeyote yule, hakuonyesha dalili zozote za kuwa na changamoto za kiafya,” alisema.

    Linet alizikwa Jumamosi, Januari 9, 2021, saa tatu baada ya mwili wake kuwasili kutoka makafani kulingana na sheria za COVID-19 nchini Kenya.

    Matokeo ya upasuaji yalionyesha kuwa Linet alikumbana na shinikizo la damu kwenye mishipa kitu ambacho kilisababisha kifo chake.

    Latest Posts

    JOE BIDEN AAPISHWA KUWA RAISI WA MAREKANI

    Joe Biden amekula kiapo na kuwa rais wa 46 wa taifa la Marekani. Biden alikula kiapo mbele ya jaji wa Mahakama Kuu John Roberts,...

    KIJANA ATOKWA UTUMBO SEHEMU YA HAJA KUBWA BAADA YA KUIBA PES

    Kijana mmoja amejikuta pabaya baada ya kuiba pesa za mamalishe anayefahamika kwa jina la Catherin Peter mkazi wa Mtaa wa Kagongwa wilayani Kahama mkoani...

    FACEBOOK YAZIMA UJUMBE WA RAIS UHURU KWA MUSEVEVENI

    Kampuni ya mtandao wa kijamii Facebook, mnamo Jumapili, Januari 17, ilizima ujumbe wa Rais Uhuru Kenyatta wa Kenya kwa Rais Yoweri Museveni wa Uganda...

    YOWERI MUSEVENI NDIYE RAIS MTEULE UGANDA

    Tume ya Uchaguzi ya Uganda imemtangaza rais aliye madarakani Yoweri Museveni mshindi wa Uchaguzi Mkuu wa 2021. Tume hiyo ilisema Yoweri, mwenye umri wa...

    Don't Miss

    TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA AIRWAYS KUTUA NCHINI HUMO

    Tanzania imeondoa marufuku ya safari za ndege za Shirika la Kenya Airways kuingia kwenye anga yake iliyokuwa imewekwa. Marufuku hayo yameondolewa siku moja tu...

    FAHAMU MENGI KUHUSU WIMBO CHECHE WIMBO WA ZUCHU NA DIAMOND PLATINUMZ

    Cheche ni wimbo ambao video yake imetoka hivi leo na views pale youtube zinaongezeka kwa kasi sana.Ndani ya masaa kumi na nne tangu...

    MIKE SONKO,GAVANA WA NAIROBI AKANA MASHTAKA YA MATUMIZI MABAYA YA OFISI

    Gavana wa Nairobi Mike Sonko ambaye ameshtakiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi. Akiwakilishwa na wakili wake Cecil Miller na George Kithi, Sonko amekana mashtaka...

    MWANAUME AHUKUMIWA KIFUNGO CHA MAISHA JELA KWA KUMLAWITI MTOTO

    Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Singida-Tanzania imemhukumu adhabu ya kutumikia kifungo cha maisha jela mkazi wa Mtaa wa Minga katika Halmashauri ya Manispaa...

    MSANII WA NYIMBO ZA INJILI GUARDIAN ANGEL AKANA MADAI KUWA ANAMCHUMBIA MWANAMKE WA MIAKA 50

    Guardian Angel na Esther Musila wameongelewa sana kwa majuma mawili mitandaoni. Kumekuwa na fununu kuwa wawili hao wanachumbiana huku picha kadhaa zao wawili zikitapakaa...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.