20 C
Nairobi
Sunday, November 29, 2020

GAVANA WA MIGORI,OKOTH OBADO NA WANAWE WATATU MATATANI

Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma Noordin Haji ameagiza Gavana wa Kaunti ya Migori Zachary Okoth Obado na watoto wake watatu kuwa ni miongoni mwa...
More

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    FAHAMU MENGI KUHUSU WIMBO CHECHE WIMBO WA ZUCHU NA DIAMOND PLATINUMZ

    Cheche ni wimbo ambao video yake imetoka hivi leo na views pale youtube zinaongezeka kwa kasi sana.Ndani ya masaa kumi na nne tangu video hiyo kupachikwa pale youtube umefikisha views 550,608. Video yenyewe imetayarishwa Tanzania na Director kutoka Tanzania Kenny.Kutokana na ubunifu mkubwa wa audio pia audio hiyo pale youtube imefikisha views 619,040 ndani ya siku mbili.

    Kitu kingine nilichokigundua ni kwamba kipande kidogo cha video ya cheche kimekopiwa kutoka kwa wimbo wa Usher na Beyonce wakimshirikisha Lil Wayne unaoitwa Love in this club remix.Pale ambapo Diamond Platinumz anavuta lifegi lake kasha anatoa koti,Zuchu nae anatoa nguo ya juu na kuitupa kule kisha wanakutakana wanaanza kucheza kwa Pamoja.Yaani Diamond platinum amecopy hadi kucheza,mavazi aliyovalia,na ile band ya mkononi aliyoivalia Usher Diamond.

    Pia kipande cha Audio ya wimbo wa cheche yaani wimbo umecopyiwa kutoka kwa wimbo RIDE wa Tanasha Donna akimshirikisha Khaligraph Jones.Ukiskiza vizuri nyimbo nyimbo hizo mbili (Cheche na Ride) zikianza utagundua zinaenda sawa kwa uimbaji na maana isipokuwa sasa cheche ukabadilishwa lugha kidogo. Pata kuutazama hapa.
    Tuachie Comment yako.

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    Don't Miss

    KESI YA MADAKTARI ZAIDI YA 30 YATUPILIWA MBALI NA MAHAKAMA YA NYERI KENYA

    Mahakama ya Nyeri nchini Kenya imetupilia mbali kesi iliyowasilishwa na zaidi ya madaktari 30 waliofutwa kazi na serikali ya Laikipia baada ya kushiriki...

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.