12.2 C
Nairobi
Friday, January 22, 2021

RADI YAUA WATOTO WAWILI

Radi imewaua watoto wawili wakike wa familia moja na kuwajeruhi baba na mama wakazi wa kijiji cha Shasya nchini Tanzania katika nyumba tatu tofauti. Hilo...
More

    Latest Posts

    JOE BIDEN AAPISHWA KUWA RAISI WA MAREKANI

    Joe Biden amekula kiapo na kuwa rais wa 46 wa taifa la Marekani. Biden alikula kiapo mbele ya jaji wa Mahakama Kuu John Roberts,...

    KIJANA ATOKWA UTUMBO SEHEMU YA HAJA KUBWA BAADA YA KUIBA PES

    Kijana mmoja amejikuta pabaya baada ya kuiba pesa za mamalishe anayefahamika kwa jina la Catherin Peter mkazi wa Mtaa wa Kagongwa wilayani Kahama mkoani...

    FACEBOOK YAZIMA UJUMBE WA RAIS UHURU KWA MUSEVEVENI

    Kampuni ya mtandao wa kijamii Facebook, mnamo Jumapili, Januari 17, ilizima ujumbe wa Rais Uhuru Kenyatta wa Kenya kwa Rais Yoweri Museveni wa Uganda...

    YOWERI MUSEVENI NDIYE RAIS MTEULE UGANDA

    Tume ya Uchaguzi ya Uganda imemtangaza rais aliye madarakani Yoweri Museveni mshindi wa Uchaguzi Mkuu wa 2021. Tume hiyo ilisema Yoweri, mwenye umri wa...

    JOGOO WA KUIBIWA AGOMA KUUZWA

    Wanakijiji wa Luanda katika Kaunti ya Vihiga nchini Kenya wamepatwa na mshangao baada ya kuku kukataa kuuzwa sokoni.

    Kwa mujibu wa mmoja wa wanakijiji hao ambaye alishuhudia tukio hilo,ni kwamba jogoo huyo anadaiwa kuibwa na mwanaume mmoja kwa jina William, kutoka katika kaunti ya Siaya alikataa kuuzwa hata baada ya wanunuaji kupatikana licha ya kunadiwa kwa bei nafuu.Amesema kila alipopatikana mtu Wa kumnunua jogoo huyo alikatalia mikononi mwa William.

    Tukio hilo lilitokea na kujirudia mara 4 hadi watu waliokuwa sokoni walianza kushuku na kuamua kumkabili mtu huyo. Walimhoji kumhusu jogoo huyo ambaye bei yake ilikuwa KSh 800 ambayo kwa kawaida ni shilingi 1200 na zaidi.

    Wafanyabiashara katika soko hilo, walimhoji William na kutaka kufahamu ni kwa nini jogoo huyo alikuwa akionyesha tabia isiyokuwa ya kawaida.

    Kwa kuwa soko hilo lipo mpakani, inadaiwa mwenye kuku huyo alikuwa katika soko hilo baada ya kupata taarifa ya tukio la sokoni alifika na kumtambua kuku huyo kuwa wake aliyekuwa ametoweka.

    Katika hali ya kushangaza sana, mtu huyo alisema amefanya urafiki mkubwa na mifugo wake, na kwamba ni vigumu mtu yeyote kumwibia.

    Aliondoka na kuku wake huku William akiponea kichapo kutoka kwa wanakijiji hao.

    Latest Posts

    JOE BIDEN AAPISHWA KUWA RAISI WA MAREKANI

    Joe Biden amekula kiapo na kuwa rais wa 46 wa taifa la Marekani. Biden alikula kiapo mbele ya jaji wa Mahakama Kuu John Roberts,...

    KIJANA ATOKWA UTUMBO SEHEMU YA HAJA KUBWA BAADA YA KUIBA PES

    Kijana mmoja amejikuta pabaya baada ya kuiba pesa za mamalishe anayefahamika kwa jina la Catherin Peter mkazi wa Mtaa wa Kagongwa wilayani Kahama mkoani...

    FACEBOOK YAZIMA UJUMBE WA RAIS UHURU KWA MUSEVEVENI

    Kampuni ya mtandao wa kijamii Facebook, mnamo Jumapili, Januari 17, ilizima ujumbe wa Rais Uhuru Kenyatta wa Kenya kwa Rais Yoweri Museveni wa Uganda...

    YOWERI MUSEVENI NDIYE RAIS MTEULE UGANDA

    Tume ya Uchaguzi ya Uganda imemtangaza rais aliye madarakani Yoweri Museveni mshindi wa Uchaguzi Mkuu wa 2021. Tume hiyo ilisema Yoweri, mwenye umri wa...

    Don't Miss

    TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA AIRWAYS KUTUA NCHINI HUMO

    Tanzania imeondoa marufuku ya safari za ndege za Shirika la Kenya Airways kuingia kwenye anga yake iliyokuwa imewekwa. Marufuku hayo yameondolewa siku moja tu...

    FAHAMU MENGI KUHUSU WIMBO CHECHE WIMBO WA ZUCHU NA DIAMOND PLATINUMZ

    Cheche ni wimbo ambao video yake imetoka hivi leo na views pale youtube zinaongezeka kwa kasi sana.Ndani ya masaa kumi na nne tangu...

    MIKE SONKO,GAVANA WA NAIROBI AKANA MASHTAKA YA MATUMIZI MABAYA YA OFISI

    Gavana wa Nairobi Mike Sonko ambaye ameshtakiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi. Akiwakilishwa na wakili wake Cecil Miller na George Kithi, Sonko amekana mashtaka...

    MWANAUME AHUKUMIWA KIFUNGO CHA MAISHA JELA KWA KUMLAWITI MTOTO

    Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Singida-Tanzania imemhukumu adhabu ya kutumikia kifungo cha maisha jela mkazi wa Mtaa wa Minga katika Halmashauri ya Manispaa...

    MSANII WA NYIMBO ZA INJILI GUARDIAN ANGEL AKANA MADAI KUWA ANAMCHUMBIA MWANAMKE WA MIAKA 50

    Guardian Angel na Esther Musila wameongelewa sana kwa majuma mawili mitandaoni. Kumekuwa na fununu kuwa wawili hao wanachumbiana huku picha kadhaa zao wawili zikitapakaa...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.