17 C
Nairobi
Wednesday, September 23, 2020

SERIKALI YA KENYA IMETUMIA SHILINGI BILIONI 84 KUKABILI COVID 19

Serikali ya Kenya imesema kwamba kufikia sasa fedha zilizotumika ni shilingi bilioni themanini na nne.Huku wakenya wakiwa na maswali mengi kuhusu namna kiwango hicho...
More

    Latest Posts

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    DONALD TRUMP RAIS WA MAREKANI KUPIGA MARUFUKU UPAKUAJI WA MITANDAO YA WeChat na TIK TOK

    Rais wa Marekani Donald Trump ametangaza kuwa kuanzia Jumapili, Septemba 20 (Kesho) atapiga marufuku upakuaji wa mitandao ya TikTok na WeChat. Kulingana na utawala...

    ATIWA JELA MIAKA 30 KWA KUMBAKA MTOTO WAKE WA KUMZAA

    Mahakama ya Mkoa wa Singida nchini Tanzania, imemhukumu kifungo cha miaka 30 jela mwanaume Hamisi Mtanda wa miaka 37 kwa kosa la ubakaji. Mtanda amehukumiwa...

    MAWAZIRI 10 KATI YA 11 SUDAN KUSINI WAAMBUKIZWA CORONA

    Mawaziri 10 wameambukizwa virusi vya corona, hili limethibitishwa na msemaji wa serikali ya Sudan Kusini.

     

    Waziri wa Habari wa Sudan Kusini Michael Makuei ameiambia BBC kuwa mawaziri wote hao walikuwa ni wajumbe wa kamati ya juu ya serikali ya kupambana na virusi vya corona nchini humo na kuwa mawaziri hao wamepata maambukizo baada ya kukutana na aliyekuwa mjumbe wa kamati hiyo ambaye alikuwa na virusi vya corona.

     

    Katika mawaziri waliopo kwenye kamati hiyo, ni Waziri wa Afya pekee ambaye hajakutwa na maambukizi.Mawaziri wote 10 wamejitenga kwa sasa na serikali imesema kuwa wote wanaendelea vizuri kiafya.

     

    Taarifa za kuambukizwa kwa mawaziri hao zinakuja siku chache baada ya Makamu wa Kwanza wa Rais wa nchi hiyo Riek Machar kutangaza kuwa amekutwa na virusi pamoja na mkewe, ambaye ni Waziri wa Ulinzi.

     

    Aidha Walinzi wa viongozi kadhaa nchini humo wamekutwa na virusi na kwa sasa wapo karantini.

     

    Mpaka sasa zaidi ya watu 300 wamethibitishwa kupata corona Sudan Kusini, huku watu wane wakipona na sita kufariki.

     

    Latest Posts

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    DONALD TRUMP RAIS WA MAREKANI KUPIGA MARUFUKU UPAKUAJI WA MITANDAO YA WeChat na TIK TOK

    Rais wa Marekani Donald Trump ametangaza kuwa kuanzia Jumapili, Septemba 20 (Kesho) atapiga marufuku upakuaji wa mitandao ya TikTok na WeChat. Kulingana na utawala...

    ATIWA JELA MIAKA 30 KWA KUMBAKA MTOTO WAKE WA KUMZAA

    Mahakama ya Mkoa wa Singida nchini Tanzania, imemhukumu kifungo cha miaka 30 jela mwanaume Hamisi Mtanda wa miaka 37 kwa kosa la ubakaji. Mtanda amehukumiwa...

    Don't Miss

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni...

    MWANAMKE ATEKETEZA MAKAAZI YAO AKIMLAUMU MUMEWE,BUNGOMA

    Mwanamke mmoja ameteketeza nyumba yao na kila kitu ndani ya nyumba hiyo kuchomeka katika soko la Misihu katika Kaunti ya Bungoma nchini Kenya .Inaarifiwa...

    BUNGE LA SOMALIA LAMVUA UWAZIRI WAZIRI MKUU

    Bunge la Somalia limepiga kura ya kumwondoa kwenye wadhifa wake Waziri mkuu Hassan Ali Khayre, ambaye ameendelea kukosolewa kutokana na njia anavyoishughulikia hali ya...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.