22.2 C
Nairobi
Sunday, September 27, 2020

MSANII JANE ALEX AMEKUJA KUTAWALA KWENYE MUZIKI WA INJILI NA WIMBO MPYA ‘NIBARIKI’

Mwanamziki wa nyimbo za injili amefunguka kuhusu muziki wake na malengo au vitu ambavyo anaazimia kuvifanikisha kupitia kwa muziki. Akiongea na Mwandishi wetu...
More

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    MGANGA WA KIENYEJI AJIUA BAADA YA KUSUMBULIWA NA KIBUYU KWA KUKOSEA MASHARTI

    Katika hali isiyo ya kawaida mwanaume aliyejulikana kwa jina la Kaido Mfilinge (30)
    anayedaiwa kuwa ni mganga wa kienyeji alikutwa amejinyonga mpaka kufa katika mtaa

    wa Nazareti mjini Njombe nchini Tanzania

    Hii ni baada ya kuchukua dawa kwa mganga mwenzie kutoka mkoa wa Ruvuma
    humohumo nchini .Alipokiuka masharti ambayo alikuwa amepewa na mganga akaamua
    kuacha ujumbe wa maandishi wa kuomba msamaha kwa mizimu kabla ya kujitia kitanzi.
    Na barua aliyoiacha inasema, "Nimejinyonga baada ya kusumbuliwa na kibuyu
    ambacho nilikuwa nimepewa na mganga na kusababisha mizimu kuanza kusumbua".
    Akizungumza na vyombo vya habari kuhusu tukio hilo kamanda wa jeshi la polisi mkoa

    wa Njombe Hamis Issa alisema,

    “Huyu kijana yeye ni mganga wa kienyeji kwa asili yake na amejinyonga baada ya
    kwenda mkoa wa Ruvuma akapewa dawa iliyokuwa na masharti,ile dawa aliyoenda
    nayo nyumbani kwake kibuyu kimoja kikaanza kumsumbua akamuuliza Yule aliyempa
    akaambiwa akatupe kwenye njia panda yoyote”,alisema kamanda Hamis Issa
    Kamanda Issa ameongeza kuwa “Lakini yule kijana akaamua kuchukua maamuzi
    magumu akajinyonga na haya maneno ninayoyaongea ameyaandika mwenyewe
    kwenye karatasi yake "Samahani mizimu nimekosea masharti,samahani familia
    yangu,samahani mganga wangu uliyenipa masharti nimekosea nimeaamua kujitoa
    duniani kwa kujinyonga" na hiyo karatasi ipo imeandikwa hivyo ,alisema Kamanda Issa.

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    Don't Miss

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.