16 C
Nairobi
Wednesday, March 3, 2021

BOBI WINE ASHINDA VITI 41 VYA UMEYA DHIDI YA 44

Chama cha National Unity Platform (NUP) kinachoongozwa na Robert Kyagulanyi maarufu kama Bobi Wine, kimekishinda mbali Chama cha Rais Yoweri Museveni cha National Resistance...
More

    Latest Posts

    MWANAFUNZI WA MIAKA 14 AUAWA NA MWILI WAKE KUTUPWA KICHAKANI

    Mwanafunzi wa darasa la nne aliyejulikana kwa jina Bhoke Keroche aliyekuwa anasoma katika shule ya msingi Kemarambo wilayani Serengeti  mkazi wa kijiji cha Ring’wani...

    RAIS WA ZAMANI WA UFARANSA NICOLUS SARKOZY AHUKUMIWA KIFUNGO CHA MIAKA 3

    Aliyekuwa Rais wa zamani wa Ufaransa, Nicolas Sarkozy amehukumiwa kifungo cha miaka mitatu baada ya kukutwa na hatia ya ufisadi na kueneza ushawishi. Hukumu hiyo...

    RAIS KENYATTA: MWENYEKITI MPYA WA JUMUIYA YA AFRIKA MASHARIKI

    Rais  Uhuru Kenyatta wa Kenya amekabidhiwa uenyekiti wa Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) Februari 27,2021. Rais Kenyatta amekabidhiwa uenyeketi huo baada ya mkutano wa wakuu...

    MWANAMUZIKI NAMBALA AKAMATWA NA ZAIDI YA VYETI 40 VYA KUSAFIRI 

    Mwanamuziki Amelia Nambala kutoka Uganda ametiwa mbaroni na anashikiliwa na polisi baada ya kupatikana na vyeti 48 vya kusafiri. Kwa mujibu wa taarifa za Daily...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto “Mjomba”, amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee kuvaa viatu au abaki kuwa peku.

    Katika picha hiyo ambayo amepost kwenye ukurasa wake wa Instagram ameeleza kuwa ameshaitwa mchawi, mshirikina kwa sababu ya imani yake ya kutembea peku au bila kuvaa viatu.

    “Nimeitwa mchawi, mshirikina na masharti ya mganga kwa kutembea peku, hapo je? Nirudi peku au nibaki huku?” ameandika Mrisho Mpoto.

    Ikumbukwe kwamba msanii huyo alijizolea umaarufu kutokana na style yake ya kutembea peku au bila kuvaa viatu popote pale iwe mtaani, studio, mikutano hata akiwa stejini kwenye matamasha na shughuli zingine za kimuziki.Hata hivyo Mrisho Mpoto kwa takriban miezi mitatu hivi amekuwa akijipost kwenye mtandao wake wa Instagram akiwa amevaa viatu ila hajawahi kuliongelea hilo mpaka hapo jana alivyo fanya hivyo.

    Latest Posts

    MWANAFUNZI WA MIAKA 14 AUAWA NA MWILI WAKE KUTUPWA KICHAKANI

    Mwanafunzi wa darasa la nne aliyejulikana kwa jina Bhoke Keroche aliyekuwa anasoma katika shule ya msingi Kemarambo wilayani Serengeti  mkazi wa kijiji cha Ring’wani...

    RAIS WA ZAMANI WA UFARANSA NICOLUS SARKOZY AHUKUMIWA KIFUNGO CHA MIAKA 3

    Aliyekuwa Rais wa zamani wa Ufaransa, Nicolas Sarkozy amehukumiwa kifungo cha miaka mitatu baada ya kukutwa na hatia ya ufisadi na kueneza ushawishi. Hukumu hiyo...

    RAIS KENYATTA: MWENYEKITI MPYA WA JUMUIYA YA AFRIKA MASHARIKI

    Rais  Uhuru Kenyatta wa Kenya amekabidhiwa uenyekiti wa Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) Februari 27,2021. Rais Kenyatta amekabidhiwa uenyeketi huo baada ya mkutano wa wakuu...

    MWANAMUZIKI NAMBALA AKAMATWA NA ZAIDI YA VYETI 40 VYA KUSAFIRI 

    Mwanamuziki Amelia Nambala kutoka Uganda ametiwa mbaroni na anashikiliwa na polisi baada ya kupatikana na vyeti 48 vya kusafiri. Kwa mujibu wa taarifa za Daily...

    Don't Miss

    JOE BIDEN AIDHINISHWA KUSHINDA UCHAGUZI

    Bunge la Congres limemuidhinisha Joe Biden na Kamala Harris kama rais mteule na makamu wake wa Marekani. Bunge hilo limewaidhinisha wawili hao kwa kura...

    POLISI WAUANA KISA CHAKULA CHA JIONI

    Maafisa wawili wa polisi katika kaunti ya Kirinyaga nchini Kenya walifariki dunia saa chache baada ya kupigania msichana waliomtaka wote wawili.Msichana huyo pia ni...

    WASAFI TV YAFUNGIWA KURUSHA MATANGAZO

    Mamlaka ya mawasaliano Tanzania TCRA imekifungia kituo cha runinga cha Wasafi kurusha matangazo yake kwa muda wa miezi sita kuanzia Leo tarehe 5,Januari 2021. Hii...

    MMOJA AUAWA MWIKI,NAIROBI

    Polisi wamuua mshukiwa mmoja wa ujambazi kwa kumpiga risasi katika eneo la Mwiki, Kaunti ya Nairobi,nchini Kenya.Hii ni baada ya jaribio la wizi kutibuka. Polisi...

    JOHN NJUE AJIUZULU UKADINALI

    Kadinali wa kanisa Katoliki John Njue amejiuzulu rasmi ukadinali baada ya kuhitimu umri wa kustaafu. Taarifa za kujiuzulu kwa Njue zimetolewa rasmi Roma leo Jumatatu...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.