20 C
Nairobi
Sunday, November 29, 2020

GAVANA WA MIGORI,OKOTH OBADO NA WANAWE WATATU MATATANI

Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma Noordin Haji ameagiza Gavana wa Kaunti ya Migori Zachary Okoth Obado na watoto wake watatu kuwa ni miongoni mwa...
More

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MSANII WA NYIMBO ZA INJILI GUARDIAN ANGEL AKANA MADAI KUWA ANAMCHUMBIA MWANAMKE WA MIAKA 50

    Guardian Angel na Esther Musila wameongelewa sana kwa majuma mawili mitandaoni. Kumekuwa na fununu kuwa wawili hao wanachumbiana huku picha kadhaa zao wawili zikitapakaa mitandaoni wakiwa wamevalia nguo zinazofanana.Picha hizo zinaweza kufanya mtu yeyote kubashiri kuwa ni wapenzi wa dhati,madai ambayo Guardian amefutilia mbali.

    Mwanamuziki huyo wa nyimbo za injili Guardian Angel amefutilia mbali madai hayo kuwa anamchumbia mwanamke huyo wa umri wa miaka 50. Juma lililopita, wawili hao walizungumziwa sana mitandaoni ikisemekana Esther Musila ambaye ni mama wa watoto 3 wenye wako kati ya umri wa miaka 20 – 30 ni kipenzi cha msanii huyo.
    Akiwa kwenye mahojiano na Milele FM, Guardian amesema hana uhusiano wowote wa kimapenzi na Esther hivyo ni rafiki wa karibu na pia shabiki wake sugu.

    “Esther ni shabiki wangu, mimi huwapenda mashabiki wangu wote, yeye pia ni rafiki wa karibu na mara nyingi sisi hushinda Pamoja,…… wajua mimi ni mhubiri,……… Mimi huwa sifanyi biashara ya siri, nikiwa na mchumba nitamtambulisha kwa wakati wake’’ Alisema Guardian.

    Hata hivyo Mwandishi wetu wa www.vuvu.co.ke amekuwa akifuatilia matukio yao kwenye mitandao yao ya kijamii.Kutokana na posts za wawili hao,kuna uwezekano ni kiki ya kuachia wimbo wao unaotarajiwa kuachiwa wakati wowote kutoka sasa kwani Siku 6 zilizopita Guardian amepost picha kwenye mtandao wake wa Instagram na kuandika, ‘’Another from @ngenyi .. and I.. #HARUSI coming soon hii nayo watu watakatika kweli kweli…
    #coming soon .. MUSIC DOCTOR .ft . ESTHER.’’ Huku akiambatanisha na poster ya wimbo uitwao HARUSI.

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    Don't Miss

    KESI YA MADAKTARI ZAIDI YA 30 YATUPILIWA MBALI NA MAHAKAMA YA NYERI KENYA

    Mahakama ya Nyeri nchini Kenya imetupilia mbali kesi iliyowasilishwa na zaidi ya madaktari 30 waliofutwa kazi na serikali ya Laikipia baada ya kushiriki...

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.