15 C
Nairobi
Tuesday, October 27, 2020

GAVANA WA MIGORI,OKOTH OBADO NA WANAWE WATATU MATATANI

Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma Noordin Haji ameagiza Gavana wa Kaunti ya Migori Zachary Okoth Obado na watoto wake watatu kuwa ni miongoni mwa...
More

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku kucha.

    Kulingana na ripoti ya polisi, John Kisongona Mareko aliwasili jijini Nairobi Jumatano, Septemba 23,2020 saa moja ya jioni kutoka Malindi na kumualika mke wa nduguye Jesca Sibwe aliyekuwa anaishi eneo la Kasarani ambapo wawili hao walilala gesti katika hoteli ya Graceland iliyoko Dubois jijini Nairobi

    Inasemekana mwanamke huyo (Jesca Sibwe) alianza kukohoa na ndiposa wakaitisha teski ya kumkimbiza katika hospitali ya rufaa ya Kenyatta ambapo madaktari walithibistisha tayari alikuwa amekata roho.

    Mwili wake ulipelekwa katika makafani ya hospitali hiyo kusubiri upasuaji huku maafisa kutoka Idara ya Upelelezi wakianzisha uchunguzi kuhusiana na kisa hicho.

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    Don't Miss

    KESI YA MADAKTARI ZAIDI YA 30 YATUPILIWA MBALI NA MAHAKAMA YA NYERI KENYA

    Mahakama ya Nyeri nchini Kenya imetupilia mbali kesi iliyowasilishwa na zaidi ya madaktari 30 waliofutwa kazi na serikali ya Laikipia baada ya kushiriki...

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.