22.2 C
Nairobi
Sunday, September 27, 2020

MSANII JANE ALEX AMEKUJA KUTAWALA KWENYE MUZIKI WA INJILI NA WIMBO MPYA ‘NIBARIKI’

Mwanamziki wa nyimbo za injili amefunguka kuhusu muziki wake na malengo au vitu ambavyo anaazimia kuvifanikisha kupitia kwa muziki. Akiongea na Mwandishi wetu...
More

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    MWANAMKE ATEKETEZA MAKAAZI YAO AKIMLAUMU MUMEWE,BUNGOMA

    Mwanamke mmoja ameteketeza nyumba yao na kila kitu ndani ya nyumba hiyo kuchomeka katika soko la Misihu katika Kaunti ya Bungoma nchini Kenya .Inaarifiwa kuwa mzozo wa nyumbani umesababisha mwanamke huyo kwa jina Alice Masinde kuteketeza makaazi yao.
    Kwa mujibu wa Elijah Monjeru ambaye ni mume wa Alice Masinde ni kwamba mkewe amekuwa na hulka ya kulewa kupindukia bila kujali familia yake.Alice amekuwa akichukua vyombo vya nyumbani na kuuza kwa ajili ya kununua pombe na kuharibu vingine.
    Hata hivyo Elijah ameongeza kwamba mkewe amekuwa akiwaacha watoto bila chakula na kuenda kulewa.
    Mwanamke huyo amekiri kuteketeza nyumba yao japo amemtuhumu mumewe kwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwanamke mwingine.
    Mmoja wa wakkazi katika soko la Misuhu amemlaumu mwanamke huyo akisema kwamba amekuwa akiwahangaisha wakaazi katika soko hilo kwa kujifanya kama wazimu na si wazimu na kuiomba serikali kuingilia kati na kumsaidia mwanamke huyo ili kumuokoa kutoka kwa uraibu wa ulevi.

    Latest Posts

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    Don't Miss

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.