15.6 C
Nairobi
Tuesday, September 29, 2020

WASHUKIWA 8 WA UJAMBAZI WAMEUAWA NA POLISI JIJINI NAIROBI

Washukiwa wanane wa ujambazi wameuawa kwa kupigwa risasi Nairobi nchini Kenya baada ya jaribio lao la wizi kutibuka katika eneo la viwandani.Washukiwa wengine wanne...
More

    Latest Posts

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    MWANAUME AMNAJISI KISHA KUMUUA MTOTO WA MIAKA MITATU WA MPENZIWE

    Mwanaume wa makamu na mpenzi wake mwanamke mwenye umri wa miaka 23 wanazuiliwa kwenye Kituo cha Polisi cha Bomet mjini kutokana na madai kwamba mwanaume huyo amemnajisi na kisha kumuua mtoto wa mpenziwe huyo.

    Mtoto aliyenajisiwa ana miaka mitatu na kisa hicho kimeripotiwa kutokea kwenye kijiji cha Kabisoge viungani mwa mji wa Bomet .Na kulingana na mkuu wa polisi eneo la Bomet ya kati/central Musa Imamai ,Mwanaume huyo ambaye ni mshukiwa,kwa jina Nathan Cheriyot inadaiwa alijifungia ndani ya nyumba na mtoto huyo kumnajisi kisha kumuua wakati mamake alikuwa amekwenda dukani.

    Kwa mujibu wa majirani,wanaamini kwamba mwanamme huyo ambaye si baba mzazi wa mtoto mwahasiriwa pengine alikuwa na nia ya kumuua huyo mtoto ili amuoe mama bila mtoto.
    Kulingana na polisi mshukiwa atafanyiwa uchunguzi wa akili kabla ya kufikishwa mahakamani kujibu mashtaka ya mauaji.

    Latest Posts

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    Don't Miss

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.