17 C
Nairobi
Wednesday, September 23, 2020

SERIKALI YA KENYA IMETUMIA SHILINGI BILIONI 84 KUKABILI COVID 19

Serikali ya Kenya imesema kwamba kufikia sasa fedha zilizotumika ni shilingi bilioni themanini na nne.Huku wakenya wakiwa na maswali mengi kuhusu namna kiwango hicho...
More

    Latest Posts

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    DONALD TRUMP RAIS WA MAREKANI KUPIGA MARUFUKU UPAKUAJI WA MITANDAO YA WeChat na TIK TOK

    Rais wa Marekani Donald Trump ametangaza kuwa kuanzia Jumapili, Septemba 20 (Kesho) atapiga marufuku upakuaji wa mitandao ya TikTok na WeChat. Kulingana na utawala...

    ATIWA JELA MIAKA 30 KWA KUMBAKA MTOTO WAKE WA KUMZAA

    Mahakama ya Mkoa wa Singida nchini Tanzania, imemhukumu kifungo cha miaka 30 jela mwanaume Hamisi Mtanda wa miaka 37 kwa kosa la ubakaji. Mtanda amehukumiwa...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni mjukuu wa mwanamme huyo wa miaka 70 na mpwa wa mvulana huyo wa miaka 28 katika kijiji cha Kathiani nchini Kenya kwa miaka minne.
    Mahakama iliomba wawili hao ambao ni James Muia (babu wa msichana ) na Benjamin Mutinda Muia (mjomba wa msichana huyo) wawekwe korokoroni kwa siku 5 hadi 7 ili kuwawezesha polisi kukamilisha uchunguzi wao kwa ajili ya kuwashtaki.Na kwa kuhofia kwamba wakiachiliwa kwa dhamana huenda wakaharibu uchunguzi kwa kuwa ni wanafamilia wa msichana huyo.
    Wawili hao watarudishwa mahakamani tarehe 4 na 6 mwezi wa nane mwaka huu.
    Kwa kosa hili iwapo mtu amepatikana na hatia ya kumnajisi mtoto asiyezidi miaka 11 au wa miaka 11 anastahili kufungwa kifungo cha maisha.
    Wakati huohuo mama ya msichana huyo pamoja na wanawe wamefukuzwa kutoka nyumbani kwa mumewe kwa madai kwamba ameaibisha familia yao kwa kuripoti kisa hiki kwa polisi.Kwani walitaka wayamalize kinyumbani.

    “Baada ya washukiwa wa kitendo hicho kutiwa mbaroni, mzee wangu ameniumiza moyo, ameniambia mimi ni muuaji na sifai kuwa hapa, nibebe watoto wangu wote niende, watu wa familia walifanya mkutano na hawakutaka kunihusisha nijue wasema nini,” amesema mama ya msichana huyo.

    Mama ya msichana huyo kwa sasa hayupo nyumbani na ameiomba serikali kumhakikishia usalama wake na wanawe na kuhakikisha haki inatendeke kwa mwanawe.

    Latest Posts

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    DONALD TRUMP RAIS WA MAREKANI KUPIGA MARUFUKU UPAKUAJI WA MITANDAO YA WeChat na TIK TOK

    Rais wa Marekani Donald Trump ametangaza kuwa kuanzia Jumapili, Septemba 20 (Kesho) atapiga marufuku upakuaji wa mitandao ya TikTok na WeChat. Kulingana na utawala...

    ATIWA JELA MIAKA 30 KWA KUMBAKA MTOTO WAKE WA KUMZAA

    Mahakama ya Mkoa wa Singida nchini Tanzania, imemhukumu kifungo cha miaka 30 jela mwanaume Hamisi Mtanda wa miaka 37 kwa kosa la ubakaji. Mtanda amehukumiwa...

    Don't Miss

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni...

    MWANAMKE ATEKETEZA MAKAAZI YAO AKIMLAUMU MUMEWE,BUNGOMA

    Mwanamke mmoja ameteketeza nyumba yao na kila kitu ndani ya nyumba hiyo kuchomeka katika soko la Misihu katika Kaunti ya Bungoma nchini Kenya .Inaarifiwa...

    BUNGE LA SOMALIA LAMVUA UWAZIRI WAZIRI MKUU

    Bunge la Somalia limepiga kura ya kumwondoa kwenye wadhifa wake Waziri mkuu Hassan Ali Khayre, ambaye ameendelea kukosolewa kutokana na njia anavyoishughulikia hali ya...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.