17.8 C
Nairobi
Friday, December 4, 2020

GAVANA WA MIGORI,OKOTH OBADO NA WANAWE WATATU MATATANI

Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma Noordin Haji ameagiza Gavana wa Kaunti ya Migori Zachary Okoth Obado na watoto wake watatu kuwa ni miongoni mwa...
More

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    RAILA ODINGA AONEKANA KWA MARA YA KWANZA TANGU AFANYIWE UPASUAJI

    Kinara wa chama cha ODM nchini Kenya,Raila Odinga ameonekana kwa mara ya kwanza kabisa tangu asafiri kimya kimya kwenda Dubai  alikolazwa huku madai mbalimbali  yakienezwa mitandaoni kuhusu hali yake ya afya.Kutokana na  video ambayo mwanawe winnie Odinga amemrekodi  akiwa amevalia suruali ya buluu na shati ya maanjano.  Raila ameonekana wazi na kueleza anavyoendelea vyema baada ya kufanyiwa upasuaji.

    Kiongozi huyo ameonekana kuwa mwenye tabasamu huku akinyoosha Mikono kama mtu anayefanya mazoezi.Hii hapa sauti yake na mwanawe Winnie Odinga.

    Pia hajasahu kuwashukuru wafuasi wake na wote waliomtakia afueni ya haraka

    Raila alikuwa na tatizo la mguu lililomsababishia uchungu sehemu nyingine za mwili na kupelekea kufanyiwa upasuaji na hii iliwekwa wazi na mkewe Bi  Ida Odinga wakati akihojiwa kwenye gazeti la standard.

    Latest Posts

    WAGANGA WA KIASILI WA KWANZA KUFUZU NA SHAHADA YA UTABIBU

    Kundi la madaktari wa kiasili limefuzu na shahada ya utabibu kutoka kwa chuo cha Utabibu wa Kiasili nchini Afrika Kusini. Habari hii ilichapishwa kwenye mtandao...

    AJALI MBAYA YA BARABARANI YAUWA MMOJA KUTOKA ENEO LA KURIA,KAUNTI YA MIGORI

    Mhudumu mmoja wa bodaboda mwenye umri wa makamo amefariki dunia katika ajali ya barabara ambayo imetokea kwenye kijiji cha Imaram kaunti ya Narok karibu...

    MWANAMKE AFARIKI DUNIA BAADA YA KULALA NA NDUGU WA KIUME WA MUME WAKE GESTI

    Polisi jijini Nairobi wanafanya uchunguzi ambapo mwanamke wa miaka 42 alifariki dunia baada ya kulala na ndugu wa kiume wa mume wake gesti usiku...

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    Don't Miss

    KESI YA MADAKTARI ZAIDI YA 30 YATUPILIWA MBALI NA MAHAKAMA YA NYERI KENYA

    Mahakama ya Nyeri nchini Kenya imetupilia mbali kesi iliyowasilishwa na zaidi ya madaktari 30 waliofutwa kazi na serikali ya Laikipia baada ya kushiriki...

    MLIPUKO MKUBWA WATOKEA MJI MKUU WA LEBANON, BEIRUT NA KUWAJERUHI WATU WENGI

    Mlipuko mkubwa ulitokea katika mji mkuu wa Lebanon, Beirut ambao umeiharibu kabisa sehemu kubwa ya bandari na majengo katika maeneo mbalimbali ya mji...

    MSANII WA MASHAIRI MRISHO MPOTO ‘MJOMBA’ KUTOKEA TANZANIA AANZA KUVAA VIATU

    Msanii wa mashairi hapa nchini Mrisho Mpoto "Mjomba", amepost picha kwenye mtandao wa kijamii ikimuonesha akiwa amevaa viatu huku akiuliza mashabiki zake kwamba aendelee...

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.