16 C
Nairobi
Saturday, September 26, 2020

MSANII MWANA FA NA MENEJA WA DIAMOND PLATINUMZ TALETALE WAPITISHWA KUWANIA UBUNGE CCM TANZANIA

Miongoni mwa majina ya wagombea ubunge yaliyopitishwa Agosti 20, 2020 na Chama Cha Mapinduzi (CCM) ni la Hamis Taletale maarufu kama BABU TALE, ambaye...
More

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    TRUMP ADAI CHINA INAFANYA KILA MBINU ILI ASICHAGULIWE TENA KUWA RAIS WA MAREKANI

     
    Rais wa Marekani Donald Trump amesema kwamba China inampango wa
    kutumia kila njia ili kumfanya asichaguliwe  tena kwenye uchaguzi mkuu

    wa Urais unaotarajiwa kufanyika mwaka huu.

    Katika mahojiano yaliofanyika katika Ikulu ya Whitehouse na chombo cha
    habari cha Reuters, amesema kwamba China inakabiliwa na athari chungu
    nzima kutoka kwa Marekani kutokana na mlipuko wa virusi vya corona.
    Anasema China ilificha kuhusu ugonjwa wa Corona na hivyo kuufanya

    usambae dunia nzima na kuleta madhara makubwa. 

    Hata hivyo, Trump amekuwa akikosolewa vikali  kwa Jinsi anavyokabiliana

    na tatizo hilo.

    Mlipuko wa virusi vya corona umeharibu uchumi wa Marekani ambao
    Trump alikuwa akiutumia  kama kinga kujipigia debe ili kuchaguliwa tena

    katika uchaguzi wa mwezi Novemba mwaka huu.

    Ambapo alisikika akisema kuwa China inafanya kila mbinu za kutaka
    ashindwe katika uchaguzi ujao. Wanataka mpinzani wake mkuu kutoka
    chama cha Democrat Joe Biden ndo ashinde uchaguzi wa mwezi Novemba.
    Aidha, Trump amepinga vikali utafiti uliofanyika nchini humo na kutoa
    maoni kwamba mpinzani wake  Biden  ana asilimia kubwa za kuibuka 

    shindi.
    Photo courtesy of motherjones.com

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    Don't Miss

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.