16 C
Nairobi
Saturday, September 26, 2020

MSANII MWANA FA NA MENEJA WA DIAMOND PLATINUMZ TALETALE WAPITISHWA KUWANIA UBUNGE CCM TANZANIA

Miongoni mwa majina ya wagombea ubunge yaliyopitishwa Agosti 20, 2020 na Chama Cha Mapinduzi (CCM) ni la Hamis Taletale maarufu kama BABU TALE, ambaye...
More

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    USICHOKIJUA KUHUSU NCHI YA ETHIOPIA

    Je,unajua kwamba nchi ya Ethiopia ndio imeingia mwaka wa 2013 wakati nchi zingine zimefika mwaka 2020?

    Ndio ,Ethiopia sasa hivi bado inasherehekea mwaka mpya kwani imeingia mwaka mpya siku 6 zilizopita.Yaani Mwaka wa 2013.Mwaka mpya kwao wanauita Enkutatash. Kulingana na kalenda ya Ethiopia,mwaka wao una miezi kumi na mitatu na kila mwezi una siku 12 isipokuwa mwezi wa 13 ambao una siku 5 na unaitwa Pagumen.

    Nchi ya Ethiopia inatumia Kalenda ya kanisa la Roman iliyorekebishwa mnamo miaka ya 525 AD.Hivyo wananchi wa Ethiopia walisherehekea millennia mpya tarehe 11 Mwezi wa tisa,mwaka 2007.

    Nchi hiyo iko nyuma ya Kenya na nchi nyingi kwa miaka 71/2.

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    Don't Miss

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.