16 C
Nairobi
Saturday, September 26, 2020

MSANII MWANA FA NA MENEJA WA DIAMOND PLATINUMZ TALETALE WAPITISHWA KUWANIA UBUNGE CCM TANZANIA

Miongoni mwa majina ya wagombea ubunge yaliyopitishwa Agosti 20, 2020 na Chama Cha Mapinduzi (CCM) ni la Hamis Taletale maarufu kama BABU TALE, ambaye...
More

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    VURUGU NA MAANDAMANO YANAENDELEA KUSHUDIWA MAREKANI

    Maelfu ya waandamanaji wamemiminika mtaani kote marekani huku maandamano ya amani
    ya kupinga mauawaji ya raia yanayofanywa na polisi yamegubikwa na machafuko ambayo
    yameikumba miji ya kuanzia philadelphia hadi Los angeles na kutokea pia nje ya Ikulu ya WhiteHouse.

    Maafisa wa majimbo wamechukua hatua mbalimbali ikiwa ni Pamoja na kuwapeleka maelfu ya
    wanajeshi wa ulinzi wa taifa,kuweka amri za kutokuwa nje usiku na kufunga mifumo ya kusafiri watu wengi ili kupungunza mavuguvugu ya maandamano lakini hayo hayakuzuia baadhi ya miji mingi kushuhudia vurugu.

    Maandamano hayo yaliingia siku ya sita jana baada ya kifo cha George Floyd mmarekani
    mweusi aliyeuawa na polisi mzungu aliyemkandamiza shingoni kwa kutumia goti huku akiwa
    amefungwa pingu mikononi mjini Minneapolis ..

    Siku mbili tu baada ya mkenya mmoja kwa jina Alex Nderitu kuandika ujumbe kwenye mtandao
    wa kijamii wa twitter akitishia kuwa waandamanaji sasa wanaenda kuchoma Ikulu ya white
    house pale ambapo ujumbe wake uliingia kwenye trending na kuleta wasiwasi katika Ikulu hiyo hadi pale Shirika la Ujasusi la Shirikisho la Marekani liliingilia kati na kufanya uchunguzi wao na kubaini kuwa Alex Nderitu yuko Nchini Kenya bali sio ilivyodhaniwa kwamba yuko karibu na
    Ikulu ya whiteHouse.

    Mkenya mwingine pia ameingia trending baada ya kuwaongoza waandamanaji kwa kuimba
    maneno ya Kiswahili ‘‘HAKI YETU’’ ambayo yanatumika sana kwenye maandamano yoyote
    Kenya.

    Maandamano hayo yamesambaa hadi mitaa ya London,Berlin na Oakland nchini New Zealand.

    Latest Posts

    MWANAUME AMKANA “AMRUKA” MKE WAKE PEUPE ASIMUUDHI MCHEPUKO

    Mwanaume mmoja awashangaza watu alipomkana mkewe hadharani ili asimkasirishe mpango wa kando au mchepuko. Inasemekana mwanaume huyo alikuwa akila raha na msichana ‘mchepuko’ huyo...

    MWALIMU AKATWA PANGA NA MWANAFUNZI WAKE

    Polisi mkoani Maranchini Tanzania wanamshikilia mwanafunzi wa kidato cha tatu Mwita Machamo mwenye umri wa miaka 17, katika shule ya sekondari ya Kiagata kwa...

    RAIS UHURU KENYATTA KUTOA MUONGOZO WA JINSI NCHI YA KENYA ITARUDI KATIKA HALI YAKE YA KAWAIDA BAADA YA JANGA LA CORONA.

    Kulingana na mkuu wa utumishi wa umma Joseph Kinyua, Rais Uhuru Kenyatta atafanya kongamano la kitaifa Jumatatu, Septemba 28 kisha anatarajiwa kutoa muongozo utakaowaelekeza...

    BIDHAA ZA PADRE ZAIBIWA BAADA YA KUPATA AJALI MAKUENI

    Kizaazaa kilishuhudiwa kwenye soko la Mbui Nzau katika Kaunti ya Makueni kwenye barabara kuu ya Mombasa-Nairobi wiki hii nchini Kenya wakati gari moja lililokuwa...

    Don't Miss

    MSANII REAL JOFU KUTOKA TANZANIA AACHIA BONGE LA MUSIC VIDEO ‘KWETU’

    Msanii Real Jofu ambaye aliwahi kutamba sana na wimbo wake 'Kumbe ni Ndugu' aliingia rasmi kwenye usanii mwaka 2002 ila 2013 ndo safari yake...

    MVULANA WA MIAKA 6 AFARIKI DUNIA KWA KUSHAMBULIWA NA FISI SHINYANGA MJINI,TANZANIA

    Mtoto mvulana wa umri wa miaka 6 amefariki dunia baada ya kujeruhiwa kwa kung’atwa na fisi katika eneo la Relini - Nhelegani Mjini Shinyanga...

    WANAUME WAWILI WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA MAUAJI KATIKA ENEO LA GENGA-KENYA

    Polisi katika eneo la Rangwe katika kaunti ya Homabay wamewakamata washukiwa wawili wanaoshtumiwa kwa mauaji ya mwanaume mwenye umri wa miaka...

    MZEE WA MIAKA 57 AJIUA KWA KUNYWA DAWA YA NG’OMBE KATIKA KAUNTI YA NYAMIRA,KENYA

    Mwili wa mzee mmoja wa umri wa miaka 57 ambaye anakisiwa kujiua kwa kunywa sumu umepatikana ndani ya miti karibu na...

    MWANAUME WA MIAKA(70) (BABU WA MSICHANA )NA MWANAWE (28) (MJOMBA) WAFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUMNAJISI MSICHANA WA MIAKA 11

    Mwanaume wa miaka 70 na mtoto wake mvulana wa miaka 28 wamefikishwa mahakamani Machakos leo kwa kushtumiwa kumnajisi msichana wa miaka 11 ambaye ni...

    Stay in touch

    To be updated with all the latest news, offers and special announcements.